Efatha Church Kigoma

Efatha Church Kigoma

Comments

Inunue kweli nyakati kama hizi na watu wanaoipata ni wale wenye sikio la kusikia na kumsikiliza yule aliyewekwa mbele ako (yohana 8:31 - 32) .
BABA UBARIKIWE, KAZI YAKO NI NJEMA SANAAA.
Mungu anawapenda wale wampendao. Nao wamtafutao kwa bidii watamuona.
natafuta.mchumba.kama.yupo.tayar.nipo.radhi.hata.kuja.kusalia.anaposali
Wahi Usajili Wa Muhula Wa Masomo Kwa Mwaka 2019/2020 Kwa Ngazi Ya Cheti Na Diploma Ktk Kozi Ya Pharmaceutical Science Ktk Chuo Cha Western Tanganyika College Kigoma.(Chuo Chetu Ni Full Accredited by NACTE).Tupo Kigoma Mjini Lilipo Kanisa Katoliki Jimbo La Kigoma. Ada Yetu Kwa Mwaka Ni 1,400,000/=Unalipa Kwa Awamu 4. Ada Nafuu Kwa Kozi Hiyo.Mwombaji Anatakiwa Kuwa Na Ufaulu Wa D4 Tu,Ikiwemo Biology Na Chemistry.Kozi Ya Business Administration Na Kozi Ya Records,Archive's and information management Ada Kwa Mwaka Ni Laki 840 Utalipa Kwa Awamu 3.Piga au Sms 0713686812/0756708989
#Kibali cha Mungu wa kweli kiwe juu yetu nawatakia baraka njema ya Mungu wa kweli ikufungue katika vifungo vya kuzimu Mungu wa kweli uinuliwe juu kama una amini sema asante #YESU Amen
Nawapenda sana Efatha kigoma, songa mbele
Habari za utumishi uliotukuka nimekukumbuka sana baba yangu bensoni E mpele hakika mungu amekuagiza kgm naasie amini ato amini milele we we nibaba bora mafanikio yakukusikilza nayaona sasaivi japo ilifika hatua nikaanza kukupinga lakin wwe ni mtu ulie nifundisha kiroho na kimwili nanimefika mpaka hapa #NAKUPENDA_SANA_RATHER_BEN #NIPO_NJIANI_NAKUJA_KGM #mr_crown
TANGAZO KWA UMMA. Wahitimu Wa Kidato Cha 4 Waliopata Ufaulu Wa Kuanzia D 4 Wa Wahi Kujiunga Na Chuo Cha Western Tanganyika College Kigoma.Ktk Kozi Ya Famasia,Ukutubi Na Kozi Ya Usimamizi ktk Biashara kwa ngazi ya Cheti na Diploma. Usajili Wa CAS NACTE unafungwa Tarehe 26/02/2019. Tuma Sms au Piga 0713686812/0756708989 Karibuni.
Kwa Waombaji Wa Kozi Ya Pharmaceutical,Business Administration Na Records,Archive and Information Management Wahi Western Tanganyika College Kigoma Kabla Ya Usajili Wa Nacte haujafungwa Tarehe 05/02/2019.Fomu unaweza kupata kupitia Wasap 0713686812.
Efatha wore baba yetu mmoja!
Efatha

Healing and Deliverance By the Blood of Jesus

youtube.com

TUTAPATAJE KUPONA TUSIPOJALI WOKOVU MKUU NAMNA HII.Vijana wa Josephat E Mwingira wakimuabudu Mungu

Hapo hapo ulipo uwepo huu wa Mungu unaenda kukufikia. Sikiliza video hii ya 24.05.2020 IBADA YA KIPEKEE

Ili ufanikiwe unaitaji kusema matarajio yako na sio changamoto zako. MCH. BEN EFATHA CHURCH KIGOMA.

Ili ufanikiwe unaitaji kusema matarajio yako na sio changamoto zako. MCH. BEN EFATHA CHURCH KIGOMA.

POKEA UNABII HUU

POKEA UNABII HUU

Kwa Kumuabudu kwetu MUNGU Katika roho na kweli KIGOMA Inaponyeka siku kwa siku.

UTUKUFU KWA BWANA YESU.

Ukichukua hatua ya kumpenda MUNGU atafanya mambo ambayo ukoo wako haujawahi kufanya.

youtube.com

YESU NI MZURI. waimbaji wa Kgm 2020 na Mch Ben{ Kijana wa Josephat E Mwingira }

UIMBAJI ULIOANDALIWA NA MCH BEN

youtube.com

Ujumbe wa Mch.Ben Kijana wa Josephat E Mwingira kwa Mkoa wa Kigoma. 2020 Na waimbaji wakimsifu Mungu

Hii ndio Baraka ya Mkoa wa Kigoma

youtube.com

Ibada ya kusifu na kuabudu kila jumapili saa 10;30 jioni pamoja na mch.Ben Kanisa la Efatha Kigoma.

Ibada ya tarehe 17.05.2020

youtube.com

Kama hauna matarajio, Sikiliza hii Itakujenga. Mch BEN akieleza Birthday sio Kitu cha kusherehekea

IBADA HII NI YA Mwaka 2018 miaka miwili iliopitaa
https://youtu.be/dM2eTKwp1rc

KILA JUMAPILI
Jioni kuanzia saa Kumi na Nusu Mch. Ben E Mpele wa Kigoma ameandaa ibada ya Kumsifu na Kumuabudu Mungu nasi Jumapili ya leo Tumeifurahia Ibada hii.

Watu wa kigoma Tunamshukuru Mungu alietupa Kiongozi Huyu, Mtumishi wake kila majira akiandaa jambo linafanyika baraka kwa wengi.

UKIWA MUAMINIFU MBELE ZA MUNGU.
Mungu atakufanya uwe na mibaraka ya kila Aina.

Sasa Jiulize;-
Je Wege ni Muaminifu
Je wewe ni Mtii
Je Unajitoa kwa Mungu.

Zaburi 115:10.....
Enyi mlango wa Haruni, Mtumainini BWANA Yeye ni msaada wao na Ngao yao. Enyi mumchao BWANA mtumainini BWANA Yeye ni msaada wao na ngao yao. BWANA ametukumbuka Naye atatubariki sisi, Ataubariki mlango wa Israel, Ataubariki Mlango wa Haruni. Atawabariki wamchao BWANA, Wadogo kwa Wakubwaa.........................................

Mungu anaenda Kukushangaza Jiandae kupokea baraka zako Kutoka kwa Mungu.
Sema Amen

Ungana Nasi Kumuabudu Mungu.

Kanisa la Efatha Kigoma limeandaa Ibada za kusifu na kuabudu kila jumapili kuanzia saa kumi na nusu jioni. Ibada hii ikiongozwa na Mch.kiongozi Ben.E.Mpele.
Karibu Uabudu pamoja nasi.

Uchawi umenyamazishwa kimya KIGOMA.

Jumapili 10/5/2020 Ibada ikiwa live kutokea Mwenge.

Siku ya Tatu katika kuomba kwetu ikiwa ni Utimilifu wa Utatu Mungu Baba, Mwana na Roho mtakatifu. Ibada ya jumapili ya leo haitakuwa ya kawaida kwako, Baba yetu wa Kiroho Mtume Mkuu Josephat Elias Mwingira ataongoza Ibada hii.
Ungana nasi katika Ibada hii moja kwa moja kupitia
TRENET TV, pia Facebook na Youtube andika Efatha Church utaipata live
ifikapo saa moja na nusu asubuhi.
Karibu na Mungu akubariki.

Karibu sana kwenye Mwezi wa Maombi yanayoanza leo Tarehe 1.5.2020.Mpaka mwisho wa mwezi huu wa tano.

Photos from Efatha Church Kigoma's post

SOMO: KIONGOZI BORA.

Wewe kama Kiongozi, wako Malaika wengi wamekuzunguka wakikutazama, kwa nini wanakutazama? Wanataka kukufurahia lakini ukitenda kwa upumbavu wapo ili kukuadhibu.

Wewe kama Kiongozi ambaye Mungu amekupa dhamana ya kuongoza watu wake hakikisha unatenda vyema usisubiri kusukumwa wala kusifiwa, sijawahi kuona kwenye Biblia Mungu akimtumia mtu anayesubiri kusifiwa, ni afadhali amtumie mwovu kuliko mtu anayejiona kuwa yeye ni bora kuliko wengine.

Kiongozi usisubiri watu wakusifie ndipo uifanye kazi ya Mungu, kama unatabia hiyo hebu jikasirikie mwenyewe na uamue kuchukua hatua za kubadilika ili uweze kusababisha jambo katika Uongozi wako.

Jirekebishe wewe mwenyewe ili uweze kufanya yaliyo mema na Mungu apate kukufurahia.

© Baba yetu wa Kiroho
MTUME NA NABII JOSEPHAT ELIAS MWINGIRA – KANISA LA EFATHA.

Siku yako imebarikiwa

MTUME NA NABII MARA BAADA YA KUWASILI KANISANI EFATHA KIGOMA AKIWA ENEO LA LONGE ALIFANYA MAOMBI YA KUIOMBEA KAZI HAPA KIGOMA NA WEWE POKEA KIBALI KWENYE ENEO LAKO LA KAZI KUPITIA MAOMBI HAYO.

MWANANGU NINAKUTANGAZIA YA KUWA MUNGU AMEKUKUMBUKA NA MAMBO YOTE YALIYO KUWA YAKIKULETEA AIBU LEO YAMEFIKIA KIKOMO.NA KWASABABU HIYO MAMBO YENYE KUKUPA KICHEKO KUANZIA LEO YAMERUHUSIWA KWAKO.
HIVYO POKEA KICHEKO KWA JINA LA YESU......SEMA AMINA KUBWA.

IMEKUWA NI SIKU YA PEKEE KWETU WANA KIGOMA KUTEMBELEWA NA MTUME NA NABII.
JOSEPHATI ELIASI MWINGIRA.
NA KWA SABABU HIYO TUMEONA KUKUMBUKWA NA MUNGU.
NA WEWE POKEA PENDO LA KUKUMBATIWA NA BABA 2020

IBADA YA JUMAPILI
TAREHE 29/03/2020
Uponyaji na ukombozi.

Photos from Efatha Church Kigoma's post

IBADA YA JUMAPILI
TAREHE 29/03/2020
Mass choir kigoma wakiongoza ibada kwa nyimbo za kumsifu MUNGU.

EFATHA KIGOMA IBADA YA JUMAPILI TAREHE 22.03.2020

Mchungaji : BENSON .E.MPELE

SOMO:MSINGI WA UTUMISHI KATIKA NENO

Yohana 5:24
Unapolisikia neno na kulifurahia , ukalipenda unafanyika kuwa Kama hilo neno .
Utajuaje mtu ana neno anakuwa hana hofu kabisa .

NENO ndiyo msingi wa Mambo yote . Daima angalia ni neno gani unatumia . Liwe hasi au chanya linaleta matokeo . Tambua kuwa bila neno hakuna chochote kilichofanyika wala kuumbika .

ukijali na kusikia ndiyo utaleta umaana katika haya maisha.Kama umelisikia lile neno na kumuamini Yule aliyelileta . kwani wengi wetu tumeitwa . unaondolewa katika hukumu . Hata huyu corona anakuwa si fungu lako .mtu huyo anakuwa na uzima wa milele . anaondoka mautini na kuelekea uzimani .

Usiwe kinyume na kile unachotarajia . Mara nyingi kinachokufanya kuwa kinyume ni MASHAKA .

Ukilitendea kazi neno ,unakuwa au unahesabika kama mtu atendaye mambo makuu .

Mungu anatarajia useme . haijalishi unaona nini , itakuwa tu .Katika kusema kwako ,lazima uangalie unachosema ni chema .Tambua kuwa hata Yesu aliwahi kusema wakati anaomba kusudi la msalaba limuepuke . Lakini alitambua alichosema hakikuwa chema , akabadilisha na kusema mapenzi yako yatimizwe.

WATU WENGI WANAPENDA KUELEZEA KILE WANAPITIA LAKINI WANASAHAU KUELEZEA LILE NENO LINAVYOSEMA .

Yohana 6:33-37, 50. Chakula hichi ukila na kukifurahia lazima kikupe heshima . Kila unachofanya lazima kikupe heshima.
Bila neno hakuna chochote kilichofanyika wala kuumbika . Hivyo ukilishika neno , utasababisha uhai kwa watu . Haijalishi unapitia misuko suko gani wewe uwe na NENO.
Ukiwa msomaji wa neno unaishia kulila na linapelekea kutokutulia , mpaka umelipata kile kilichonenwa na hilo neno . Usitulie mpaka kile kilichosemwa kimetimia .
Jambo litakalo kufanya utoke katika UFU na ukawa HAI ni vile utakavyozingatia kile unasikia na kile kuona .

Kama ukisoma na kusikiliza NENO maisha yako yatakuwa na MVUTO .
Jiambie kuanzia leo nafsi yangu yatosha kusikiliza ulimwengu .

USHUHUDA

Naitwa Mchungaji easther khamis . Napenda kumshukuru Mungu kwa matendo makuu ambayo Mungu amenitendea .

Namshukuru Mungu kuwepo chini ya mtumishi wake Baba yetu wa kiroho mtumishi benson Emmanuel mpele .kwani huko nilipo toka isingekuwa yeye , nisingekuwa hivi nilivyo na kushuhudia haya matendo makuu.

Jumapili iliyopita mtumishi Benson alinena neno , kuwa tunaenda kupokea zawadi . Mimi nilishika hilo neno .

Kipindi cha nyuma nilikuwa napita katika mapito magumu sana kwangu .Nilikuwa sina mavazi kwa kuwa na mimi nili wapa ,wahitaji mbali mbali mavazi yangu . katika kusanyiko letu la Mwaka jana . Nilikutana na wakina mama ambao kwa kweli walikuwa hawana mavazi . Niliwaita na kuwapeleka nyumbani na kuwagaia Baadhi ya mavazi yangu .

Cha kushangaza kuna mtu wiki jana , amenibariki kwa mavazi mazuri ya gharama . Amenipa zawadi ya nguo zaidi ya 100 , pamoja na viatu . Nashukuru Mungu sikuwa mchoyo , nikampa na mwenzangu Ladia daud, kwa yale Mavazi yaliyomuenea.
Napenda kushauri watu waweze kumsikiliza Mtumishi tuliye naye , kwani hakika Mungu yupo naye . chochote akisema ukiweza kukishika utapokea .

Wahusika wakionekana kwenye picha.

IBADA YA JUMAPILI
TAREHE 22/03/2020
Mass choir kigoma wakiongoza ibada kwa nyimbo ya kumsifu Mungu.
Kila aliyezaliwa na MUNGU ni lazima amsifu Haleluyaa!

IBADA YA JUMAPILI TAREHE 15.03.2020

Mch. BENSON .E.MPELE

Ujumbe wa leo ni huu .

Maisha yanaweza kuonekana kuwa magumu , Tambua kwamba si kwamba huo ugumu hauwezi kuondoka . Hapana unawezekana kuondoka . Maisha magumu hayawezi kukufanya au kukwambia hakuna uwezekano .
Jambo lolote lisemwalo na kutokea kwako, aidha kwa ubaya lazima ujue ni nani anasema . kama ni Mungu umemkosea lazima utubu .
Ni kweli ulishindwa mwaka jana . Kumbuka huu ni mwaka mpya kwako , hutashindwa tena .
Ukuu wako unategemea sana vile unavyofanya leo . katika maeneo yote , aidha ndoa ,kazi nk .
Ruhusu macho yako yaone kuwezekana ,yaondoe macho yako katika kutowezekana yaone kuwezekana. Mtu wa Mungu kaandikiwa kuwezekana hata kama kuna ugumu kiasi gani .
Mwanzo 18: 1-3 . Ibrahim alipowaona walio beba ubaadaye wake ,alipiga mbio . Yaambie macho yakuonyeshe , Yule aliyebeba ubaadaye wako aidha katika ndoa ,biashara nk.
Lakini katika haya yote kumbuka pia kutenda mema .Isaya 1:17-19 . Katika kanisa kuna maagizo mbalimbali . Hivyo ukikubali na kutii utakula mema . Changamoto zote na vilio tulivyo navyo ni katika kukubali na kutii .

USHUHUDA

Naitwa PENDO ELIAS natokea zoni ya Nazareth . Napenda kushuhudia leo kwa Matendo makuu ambay Mungu amenitendea .

Nilkuwa nina ujauzito , na nilikuwa nikiambiwa na watu kuwa sitajifungua salama .Lakini mimi nilijifungua salama bila shida yeyote ,tena nikiwa nyumbani kwa usaidizi wa mwana efatha , Ingawa watu walikuwa wananizungumzia vibaya .

Lakini baada ya kujifungua mtoto baadaye alipata shida ya kutokulala . Mtoto alikuwa halali usiku kucha kwa muda wa miezi miwili . Baada ya Maombi ya mtumishi wa Mungu , benson Emanuel mpele . Siku ile ile alilala usingizi mzito sana .

Napenda kushuhudia tena , kuhusu biashara yangu . Mimi nauza biashara katika soko la Nazareth .Nilikuwa siwezi kuuza .Mtaji wangu ulikuwa tshs 50,000/= lakini ulipungua mpaka tshs 6000/=. Wafanyabiashara wenzangu walikuwa wanasema nimekuja kuwatazama tu , kwani mimi siwezi kuuza .

Nilipojua habari ya Efatha na kuhudhuria kama mwana efatha , sasas ninauza . Nikinunua mzigo haukai , nauza wote kwa jumla .Namshukuru sana Mungu kwa hilo .

Mtumishi benson pia aliniambia niache dhambi . Kwani hapo kabla nilikuwa na mwenzangu ambaye ni mume wa mtu ,ambaye ndiye aliyenipa ujauzito wa mtoto huyu. Ilikuwa ngumu kwa mara moja kukubali kwa sababu ya matunzo aliyokuwa ananipa . Nilikata shauri la kukubali na hata kumwambia ukweli huyo hawara . alinielewa , cha kushangaza anaendelea kunihudumia kama kawaida ila hatushiriki mambo mengine .
Nawashauri watumishi wote tuliopo hapa , tumsikilize Mtumishi wa Mungu tuliye naye , hakika Mungu yupo hapa anatenda .

IBADA YA JUMAPILI
TAREHE 15/03/2020
Mass choir kigoma wakiongoza nyimbo ya kumwabudu MUNGU.

Want your place of worship to be the top-listed Place Of Worship in Kigoma?

Click here to claim your Sponsored Listing.

Videos (show all)

Ili ufanikiwe unaitaji kusema matarajio yako na sio changamoto zako. MCH. BEN EFATHA CHURCH KIGOMA.
POKEA UNABII HUU
Uchawi umenyamazishwa kimya KIGOMA.
Kusanyiko la NNe kigoma
TAREHE 22/12/2019

Location

Telephone

Address

Kigoma
Other Religious Organizations in Kigoma (show all)
BrockMinistries BrockMinistries
Kigoma
Kigoma, 47309

Daniel and Susan Brock

Grace Fellowship Kigoma Grace Fellowship Kigoma
KATUBUKA AIRPORT
Kigoma, P.O.BOX 619

Grace Fellowship is an affiliate fellowship of Calvary Chapel. It's located in Kigoma, Tanzania -East Africa. We're committed to knowing the Word of God!

Hope Katumbi Orphanage Hope Katumbi Orphanage
Katumbi Village
Kigoma, 255

Church Orphanage Center